My default theme (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Ash
fil: Abo

en: Cold Day
fil: Maginaw na araw

en: Pink Plastic
fil: Kulay rosas na plastik

en: Shiny Tomato
fil: Makintab na kamatis

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
