My default theme (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Link color
ta: இணைப்பு நிறம்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Color set
ta: நிறத் தொகுதி

en: Header top
ta: மேல் தலையொட்டு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலையொட்டு
