mydigipass (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Link
ta: சுட்டி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Text
ta: உரை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Style
ta: பாணி

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்
