MyReactJS (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Image
vi: Ảnh

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.
