Mystique Theme (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Main menu
fil: Pangunahing menu
