Mystique Theme (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: comment
ta: கருத்து

en: Blue
ta: நீலம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Font style
ta: எழுத்துருவடிவு
