myTinyTodo (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (12 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Priority
gu: અગ્રતા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Active
gu: સક્રિય

en: Other
gu: અન્ય

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો
