myTinyTodo (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Tags
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Add
vi: Thêm

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Note
vi: Ghi chú

en: Other
vi: Khác

en: Show
vi: Hiện

en: Due
vi: Đến hạn

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Overdue
vi: Quá hạn

en: RSS Feed
vi: Nguồn tin RSS

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide all
vi: Ẩn tất cả

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Notes:
vi: Chú ý:
