Name Field (7.x-1.13) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Real name
ta: நிஜப்பெயர்

en: yes
ta: ஆம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Field type
ta: புல வகை

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Full
ta: முழு

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், underscore'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.
