Name Field (7.x-1.7) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: Real name
fil: Totoong pangalan

en: yes
fil: oo

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan
