Namecards (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Cancel
ta: விலகு

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Country
ta: நாடு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: type
ta: வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது
