Namecards (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: type
fil: uri
