Mobile Friendly Navigation Toolbar (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Log in
fil: Lumagda

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Shortcuts
fil: Mga maigsing ruta

en: My account
fil: Akawnt ko

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa
