Navigate (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Add
ta: சேர்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: All
ta: எல்லா

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Load
ta: ஏற்று

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Full
ta: முழு

en: Search users
ta: பயனர்கள் தேடுதல்

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: User autocomplete
ta: பயனர் தான்நிரப்பி
