Navigate (7.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Add
te: చేర్చు

en: Menu
te: మెనూ

en: All
te: అన్నీ

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Full
te: పూర్తి

en: Search users
te: వాడుకరులను వెతకండి
