Navigate (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Menu
cy: Dewislen

en: Parent item
cy: Eitem rhiant

en: All
cy: I gyd

en: Custom
cy: Addasu

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: User autocomplete
cy: Defnyddiwr wedi ei gwblhau yn awtomatig

en: administer permissions
cy: gweinyddu hawliau
