Neptune (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
