netFORUM Authentication (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: edit
cy: golygu

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.
