netFORUM Authentication (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: edit
ta: மாற்று

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை
