NetX (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Search
fil: Hanapin

en: Import
fil: Angkatin

en: Created
fil: Inilikha

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan. Isang hindi kilalang pagkakamali ay naganap.
