NetX (7.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Search
cy: Chwilio

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Never
cy: Byth

en: File name
cy: Enw ffeil

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Order
cy: Trefn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
cy: Ni ellir arbed ffeil %file. Mae gwall anhysbys wedi digwydd.

en: Image style
cy: Arddull delwedd
