NetX (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Description
ml: വിവരണം

en: view
ml: കാണുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ml: എന്തോ അറിയപ്പെടാത്ത പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു എന്നതിനാല്‍ %file ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.
