NetX (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Never
ta: இல்லை

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Order
ta: வரிசை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
