NetX (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Description
vi: Mô tả

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Import
vi: Nhập vào

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Never
vi: Không bao giờ

en: File name
vi: Tên tập tin

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: File type
vi: Kiểu tập tin

en: Order
vi: Thứ tự

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: No files found.
vi: Không tìm ra.

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Amount of assets
vi: Số lượng asset

en: About
vi: Giới thiệu

en: Display attributes
vi: Trình bày các thuộc tính

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
vi: Không thể lưu tập tin %file. Không rõ nguyên nhân lỗi.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Asc
vi: Tăng dần
