New Aggregator for Drupal core (7.x-0.1-alpha3) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: More
ta: மேலும்

en: None
ta: இல்லை

en: none
ta: இல்லை

en: Save
ta: சேமி

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: aggregator
ta: திரட்டி

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Update interval
ta: புதுப்பித்தல் இடைவெளி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: OPML feed
ta: OPML ஓடை

en: Number of news items in block
ta: தொகுப்பிலுள்ள செய்தி உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: blog it
ta: பதிவு செய்க

en: Comment on this news item in your personal blog.
ta: உங்களது சொந்த வலைப்பதிவிலுள்ள செய்திப் பக்கத்தில் பின்னூட்டமிட

en: %age old
ta: %age பழமையானது

en: %ago ago
ta: %ago முன்னர்

en: Items shown in sources and categories pages
ta: ஆதார மற்றும் வகைப்படுத்தல் பக்கத்தில் காட்டப்படும் உருப்படிகள்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: aggregator - @title
ta: திரட்டி - @title

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Discard items older than
ta: நீக்கப்படுவதற்காக பழமையானவை என்று கருதுவதற்கான நேர அளவு

en: Number of feed items displayed in feed and category summary pages.
ta: செய்தியோடை மற்றும் வகைப்படுத்தல் குறுக்கப்பக்கத்தில் காட்டப்படும் செய்தியோடை உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை.

en: @site_name - aggregated feeds in category @title
ta: @site_name - திரட்டப்பட்ட செய்தியோடைகளின் பகுப்பு  @title

en: @site_name - aggregated feeds
ta: @site_name - திரட்டப்பட்ட செய்தியோடைகள்

en: @site_name aggregator
ta: @site_name திரட்டி

en: !title feed
ta: !title செய்தியோடை

en: The feed from %site seems to be broken, because of error "%error".
ta: %site லிருந்து வரும் செய்தியோடை "%error" பிழை காரணமாக உடைந்திருக்கிறது.

en: There is no new syndicated content from %site.
ta: %site தளத்திலிருந்து புதிய உள்ளடக்கங்கள் எதுவும் திரட்டப்படவில்லை

en: There is new syndicated content from %site.
ta: %site தளத்திலிருந்து புதிய உள்ளடக்கங்கள் திரட்டப்பட்டிருக்கின்றன

en: The feed from %site seems to be broken, due to "%error".
ta: %site லிருந்து வரும் செய்தியோடை "%error" பிழை காரணமாக உடைந்திருக்கிறது.

en: Feed aggregator
ta: ஓடை சேகரிப்பான்
