Newsletter (7.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Subscribers
ml: സബ്സ്ക്രൈബർമാർ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Monthly
ml: പ്രതിമാസ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Email
ml: ഇമെയിൽ
