Newsletter (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subscribers
ta: சந்தாதாரர்கள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: General
ta: பொது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Operation
ta: செயல்

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
