Newsletter (7.x-1.0-beta10) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Created
fil: Inilikha

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: - Select -
fil: - Pumili -
