Newsletter (7.x-1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Custom
ta: தனிப்பயன்
