Nice messages (7.x-2.1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
