Nitobe (7.x-2.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user
