Nitobe (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி
