Nitobe (7.x-2.0-beta1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Content
te: సారము

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: Help
te: సహాయం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
