Nivo Slider (7.x-1.11) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Published
fil: Inilathala

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
