Nivo Slider (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Published
vi: Đã công bố

en: Effects
vi: Hiệu ứng

en: Prev
vi: Trước

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Rows
vi: Số dòng

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: ms
vi: mili-giây

en: Fade
vi: Mờ

en: Animation speed
vi: Tốc độ hoạt hình

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Available
vi: Có sẵn

en: Columns
vi: Các cột

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
