Node Accessibility (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: actions
ta: செயல்கள்

en: Node
ta: கணு

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Line
ta: வரி

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு
