Node Convert (7.x-1.2-alpha1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Node
ta: கணு
