Node Convert (7.x-1.2-alpha2) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Book
fil: Aklat

en: Update
fil: Gawing bago

en: - Please choose -
fil: - Mangyaring pumili -
