Node Convert (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Node
ml: നോഡ്

en: - Please choose -
ml: - ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക -
