Node Convert (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Book
ta: நூல்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Property
ta: பண்பு

en: Convert
ta: மாற்று

en: - Please choose -
ta: -தயவு செய்து தெரிவு செய்க-

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: The item %forum is only a container for forums. Please select one of the forums below it.
ta: %forum என்ற உருப்பு மன்றங்களுக்கான கொள்கலன் மட்டுமே. தயவுசெய்து கீழ்க்காணும் ஏதாவதொரு மன்றத்தினைத் தெரிவு செய்யவும்.

en: create a new book
ta: புதிய நூலை உருவாக்க

en: Your page will be a part of the selected book.
ta: இந்த பக்கம் தெரிவு செய்யப்பட்ட நூலின் ஒரு அங்கமாக இருக்கும்.
