Node Display Fields (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Default
ta: இயல்பான

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Mini
ta: சிறிய

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
