Node export (7.x-3.1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Book
cy: Llyfr

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Field
cy: Maes

en: Format
cy: Fformat

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: edit order and titles
cy: golygu trefn a phenawdau

en: No books available.
cy: Does dim llyfrau ar gael.
