Node export (7.x-3.1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: edit order and titles
ta: வரிசை மற்றும் தலைப்புகளைத் தொகுக்க

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: No books available.
ta: எந்த நூல்களும் இல்லை.
