Node export (7.x-3.2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: edit order and titles
fil: wastuhin ang pagkakasunod-sunod at mga pamagat
