Node Field (7.x-2.42) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Type
vi: Kiểu

en: Yes
vi: Có

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Display
vi: Hiển thị

en: Text
vi: Văn bản

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Other
vi: Khác

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Open in new window
vi: Mở trong cửa sổ mới

en: Allowed content types
vi: Các kiểu nội dung được phép

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Select
vi: Chọn

en: Node reference
vi: Tham chiếu node

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Add new field
vi: Thêm trường dữ liệu mới

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: original
vi: gốc

en: Private files
vi: Các tệp được bảo mật

en: Long text
vi: Văn bản dài

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Public files
vi: Các tệp công cộng

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Radio
vi: Rađiô

en: Min value
vi: Giá trị tối thiểu

en: Max value
vi: Giá trị tối đa
