Node Field (7.x-2.47) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Yes
ta: ஆம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Display
ta: காட்சி

en: Text
ta: உரை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Field type
ta: புல வகை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: original
ta: அசல்

en: Long text
ta: நீள உரை

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்
