Node Form Panes (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Form
ta: படிவம்

en: not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்
