Node Form Panes (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Authoring information
cy: Awduro gwybodaeth

en: Publishing options
cy: Dewisiadau cyhoeddi

en: Book outline
cy: Amlinelliad o'r llyfr

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad
