Node Gallery (7.x-1.0-unstable3) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.
