Node Gallery (7.x-1.0-unstable3) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Order
ta: வரிசை

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Ok
ta: சரி

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.
